Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    52

Số bài viết
    6,237

Từ: Hỏi về cách chình sửa FMrte như thế nào để Fm 2014 cho ra nhiều cầu thủ trẻ VN (Như brazil ấy ạ)

cái này phải chỉnh ở FM editor, chỉnh sửa database của Vn để có nền đào tạo trẻ tốt nhất :okay: còn chi tiết như thế nào thì mình k biết, chỉ nhớ có người làm v league nói thế thôi :okay:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    60

Từ: Hỏi về cách chình sửa FMrte như thế nào để Fm 2014 cho ra nhiều cầu thủ trẻ VN (Như brazil ấy ạ)

Hôm bữa mình chỉnh phần
    Development thành Developed
    Importance thành Very important
    Phần Gain Nationality type thành Accumulative
    Youth Rating thành 170
    Thêm phần Average - Min- Max Attendance mình chỉnh thông số giống của England.
    Rồi đi nghỉ mát đến năm 2024 vào lại thì ôi thôi! Các CLB ở Anh, Ý, Đức khắp nơi đều có cầu thủ mang quốc tịch Việt Nam. Ngoài ra vào xem thành tích của Việt Nam thì thấy vào tận vòng bảng của WC 2022 luôn, ngoài ra còn 1 đống CUP ở ASIA nữa, VN xếp hạng 28 trên bảng XH FIFA, nhưng cuối cùng thì vẫn không biết là do mình chỉnh ở phần nào mà cầu thủ Việt Nam lại phát triển như thế, có thời gian thì bạn thử test từng cái còn không bạn thử chỉnh như mình đi.

Số bài viết
    52

Thử chính như thế xem thế nào.

Số bài viết
    506

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của aoxanhsitinh Bài viết
    Hôm bữa mình chỉnh phần
    Development thành Developed
    Importance thành Very important
    Phần Gain Nationality type thành Accumulative
    Youth Rating thành 170
    Thêm phần Average - Min- Max Attendance mình chỉnh thông số giống của England.
    Rồi đi nghỉ mát đến năm 2024 vào lại thì ôi thôi! Các CLB ở Anh, Ý, Đức khắp nơi đều có cầu thủ mang quốc tịch Việt Nam. Ngoài ra vào xem thành tích của Việt Nam thì thấy vào tận vòng bảng của WC 2022 luôn, ngoài ra còn 1 đống CUP ở ASIA nữa, VN xếp hạng 28 trên bảng XH FIFA, nhưng cuối cùng thì vẫn không biết là do mình chỉnh ở phần nào mà cầu thủ Việt Nam lại phát triển như thế, có thời gian thì bạn thử test từng cái còn không bạn thử chỉnh như mình đi.
    phần mềm nào vậy bạn

Số bài viết
    60

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mr_intj_219 Bài viết
    phần mềm nào vậy bạn
    FMRTE đó bạn............

Số bài viết
    52

4 mùa rồi, mới sản xuất ra 6 thằng quốc tịch VN. Nhưng mà quốc tịch thứ 2. Chúng nó toàn đã cho quốc gia khác

Số bài viết
    420

thì nó random kiểu regen mà, hên xui. trong CLB nào có khi có khi không ????
    Như mình chơi MU, 1 mùa có vài thằng Spain, vài thằng Bỉ ... ấy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới